Thông báo tới tất cả thành viên đăng ký mới ở diễn đàn davinci resolve, hãy tôn trọng công sức xây dựng diễn đàn này của tôi.

Nghiêm cấp vào đây với mục đích spam link. Khi vào diễn đàn thì phải cho đi giá trị trước bằng cách đăng 10 bài viết chất lượng nhất trên diễn đàn. Sau đó Diễn đàn sẽ tự động cho phép bạn đăng 1 link/mỗi bài viết. Hãy tôn trọng chính sách này của mình, rất cám ơn việc làm của các bạn vì nó đã góp phần giúp diễn đàn này ngày càng chất lượng hơn và cũng giúp những link mà bạn chia sẻ có thêm nhiều điểm chất lượng hơn bao giờ hết. Chúc tất cả thành viên trong diễn đàn có nhiều sức khỏe, thành công, may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống!

Chào mừng!

Bằng cách đăng ký với chúng tôi, bạn sẽ có thể thảo luận, chia sẻ và nhắn tin riêng tư với các thành viên khác trong cộng đồng của chúng tôi.

ĐĂNG KÝ NGAY!

Chia sẻ hiệu ứng màn hình khóa apple magsafe iphone 12

Administrator

QUẢN TRỊ VIÊN
Thành viên BQT
ADMINISTRATOR
SUPPER VIP
VIP
Reaction score
10,001
Điểm
92
VNĐ
1,000,111,380
Thành viên Siêu Vip
Thành viên VIP
Chào mừng mọi người đến với diễn đàn wikidavinci.com
Đây là diễn đàn giao lưu chia sẻ những thông tin và kỹ thuật mới nhất về phần mềm Davinci Resolve ở Việt Nam và trên khắp thế giới.
Nếu các bạn đến đây rồi thì ngại gì không đăng chủ đề cùng giao lưu chia sẻ với 500 ae.
Chúc các bạn mội ngày vui vẻ.

Hãy tải về 1 trong các loại file sau:

Đầu tiên đó là file project của phần mềm Davinci resolve nơi chứa toàn bộ hiệu ứng màn hình khóa apple magsafe iphone 12.
File project này chỉ dành cho các bạn đã tải phần mềm Davinci resolve trên máy tính nhé, bạn nào không có mục đích sử dụng file này thì đừng tải nhé.
Nó chỉ dành cho số ít các bạn video editor sử dụng nó để lấy hiệu ứng fusion trên davinci resolve về vọc vạch thôi :D

To view the content, you need to Sign In or Register.

Tiếp theo là file video để cho các bạn nào đang sử dụng iphone cần làm hiệu ứng màn hình khóa magsafe iphone 12 nhé.
Các bạn tải về sau đó lên appstore để tải về ứng dụng intolive, sau đó convert sang live photo, cuối cùng vào cài đặt chọn làm màn hình khóa là xong.

To view the content, you need to Sign In or Register.

À, anh em lưu ý cái dòng "You must reply in thread to view hidden text. " có nghĩa là cần phải nhấn GỬI TRẢ LỜI chủ đề này thì mới tải file được nhé!
Anh em muốn tải file thì trước tiên phải đăng ký nick ở diễn đàn này nhé. Đăng ký đi, rồi vào đây anh em giao lưu với nhau cho vui :cool:

Sửa lần cuối: